ตารางถ่ายทอดสด

เอเอฟซี คัพ

โกคูแลม
18 May
18:00

โมฮัน บากัน
เอเอฟซี คัพ

ริฟฟา
18 May
18:00

อัล อราบี
ช้าง เอฟเอคัพ

โปลิศ เทโร เอฟซี
18 May
18:00

นครราชสีมา มาสด้า เอฟซี
ช้าง เอฟเอคัพ

สุพรรณบุรี เอฟซี
18 May
19:00

บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
เอธิโอเปีย พรีเมียร์ลีก

โวไลตตา ดิชา
18 May
20:00

สีดามา บุนา
เอเอฟซี คัพ

อัล ซีบ
18 May
22:00

จาเบิลช
เอเอฟซี คัพ

พสุนธรา คิงส์
18 May
22:00

มาซิยา
พรีเมียร์ลีก บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา

เซลเยซนิการ์
18 May
23:00

โบแร็ค บันยาลูกา
เอเรอดิวิซี่ ฮอลแลนด์

เอ็กเซลซิเออร์
18 May
23:45

เฮราเคิ่ลส์
บราซิล ซีรีย์บี

เบรสชา
19 May
00:00

มอนซ่า
ลีกทู

นอร์ทแฮมพ์ตัน
19 May
01:45

แมนส์ฟิลด์
เอเอฟซี คัพ

เนจเมห์
19 May
02:00

อีสต์ ริฟฟา
ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก

ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
19 May
02:00

เรนเจอร์
เอเอฟซี คัพ

อัล อันซาร์
19 May
02:00

อัล คูเวต
เอเอฟซี คัพ

อัล คาลิล
19 May
02:00

ดูฟาร์
โคปาลิเบร์ตาโดเรส

แอตเลติโก พีอาร์
19 May
05:00

ลิเบอร์ตาด
โคปาลิเบร์ตาโดเรส

พัลไมรัส
19 May
05:00

เอเมเลค
โคปาลิเบร์ตาโดเรส

นาซิอองนาล
19 May
05:00

เบเลซ ซาร์สฟิลด์
โคปา ซูดาเมริกาน่า

ลิเวอร์เพลท
19 May
05:15

กูยาบา
เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์

นิวยอร์ก เร็ดบูลส์
19 May
06:30

ชิคาโก้ ไฟเออร์
เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์

ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน
19 May
06:30

อินเตอร์ ไมอามี
โคปาลิเบร์ตาโดเรส

โคล่อน แซนต้า
19 May
07:00

โอลิมเปีย
เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์

มินนิโซตา
19 May
07:00

แอล เอ กาแลคซี่
บราซิล ซีรีบี

ซีอาร์บี
19 May
07:00

ลอนดริน่า
โคปาลิเบร์ตาโดเรส

เดปอร์ติโว่ ทาชิร่า
19 May
07:00

อินเดเพ็นดิเอ็นเต้ เปโตรเลโร
โคปาลิเบร์ตาโดเรส

โตลิมา
19 May
07:00

อเมริกา เอ็มจี
โคปา ซูดาเมริกาน่า

ราซิ่ง คลับ
19 May
07:30

เอฟบีซี เมลการ์
โคปา ซูดาเมริกาน่า

แอลดียู ควิโต
19 May
07:30

ดีเฟนซ่า วาย จัสติเซีย
เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์

ฮิวสตัน ไดนาโม
19 May
07:30

ซีแอตเทิล ซาวน์เดอร์ส
โคปา ซูดาเมริกาน่า

ซานโตส
19 May
07:30

ยูเนี่ยน ลา คาเลร่า
โคปาลิเบร์ตาโดเรส

อลิอันซ่า ลิมา
19 May
09:00

ฟอร์ตาเลซา
เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์

แวนคูเวอร์ ไวท์แคปส์
19 May
09:00

เอฟซี ดัลลาส
เมเจอร์ ลีก ซอคเกอร์

ลอสแองเจลิส เอฟซี
19 May
09:30

ออสติน
ฟุตบอลชาย ซีเกมส์ รอบรองชนะเลิศ

ไทย
19 May
16:00

อินโดนีเซีย
Cupa Romaniei U19

0
19 May
20:30

0
ยูฟ่า แชมเปียนส์ ยู17

เยอรมนี ยู17
19 May
21:30

ลักเซมเบิร์ก ยู17
ยูฟ่า แชมเปียนส์ ยู17

เนเธอร์แลนด์ ยู17
19 May
21:30

โปแลนด์ ยู17
เอพีเอฟจี บัลแกเรีย

ซีเอสเคเอ โซเฟีย
19 May
22:00

โบเตฟ พล็อฟดิฟ
เอเรอดิวิซี่ ฮอลแลนด์

ฮีเรนวีน
19 May
23:45

อาแซด อัลค์มาร์
ยูฟ่า แชมเปียนส์ ยู17

อิสราเอล ยู17
20 May
00:00

อิตาลี ยู17
บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนาฟุตบอลคัพ

เวเลซ มอสตาร์
20 May
00:00

เอฟเค ซาราเยโว
เอพีเอฟจี บัลแกเรีย

สลาเวีย โซเฟีย
20 May
00:15

เลฟสกี้ โซเฟีย
คูป้า โรมาเนีย

เซปซี
20 May
00:30

โวลุนทารี
บุนเดสลีกา

แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
20 May
01:30

ฮัมบูร์ก
พรีเมียร์ลีก

เอฟเวอร์ตัน
20 May
01:45

คริสตัล พาเลซ
ลีกทู

พอร์ท เวล
20 May
01:45

สวินดัน
พรีเมียร์ลีก

แอสตัน วิลล่า
20 May
02:00

เบิร์นลี่
เอเรอดิวิซี่ ฮอลแลนด์

วิเทสส์ อาร์เน่ม
20 May
02:00

อูเทร็คท์
พรีเมียร์ลีก

เชลซี
20 May
02:00

เลสเตอร์ ซิตี้
พรีเมียร์ลีก

แอสตัน วิลล่า
20 May
02:00

เบิร์นลี่ย์
บราซิล ซีรีบี

วิลา โนวา
20 May
04:30

ชาเปโคเอนเซ่
บราซิล ซีรีบี

เกรมิโอ
20 May
05:00

คริคูม่า
โคปาลิเบร์ตาโดเรส

แอตเลติโก เอ็มจี
20 May
05:00

อินดิเพนเดียนเต้ เดล วัลเล่
โคปา ซูดาเมริกาน่า

ยูเนี่ยน เดอ ซานตา เฟ่
20 May
05:15

ฟลูมิเนนเซ่
โคปา ซูดาเมริกาน่า

อินดิเพนเดนเต้
20 May
05:15

ลา กวยรา
บราซิล ซีรีบี

เนาติโก้
20 May
07:00

ซีเอสเอ
โคปาลิเบร์ตาโดเรส

ลิเวอร์ เพลท
20 May
07:00

โคโล โคโล
โคปา ซูดาเมริกาน่า

เมโทรโปลิตานอส
20 May
07:30

บาเซโลน่า เอสซี
โคปา ซูดาเมริกาน่า

เซาเปาโล
20 May
07:30

วิลสเตอร์มันน์
บราซิล ซีรีบี

กวารานี
20 May
07:30

วาสโก ดากามา
โคปาลิเบร์ตาโดเรส

เดปอร์ติโว กาลี
20 May
09:00

ออร์เวย์ เรดดี้
ยูฟ่า แชมเปียนส์ ยู17

เซอร์เบีย ยู17
20 May
18:30

ตุรกี ยู17